![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/c3109b9c-93cd-4ca7-ab7f-38d50887f4c3.webp)
สาขาวิชาการจัดการ (MG) สาขาวิชาการตลาด (MK) และสาขาวิชาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ (IB) คณะบริหารธุรกิจ ร่วมจัดกิจกรรม BUBUS X KOPIHUB (Final Pitching Day) ซึ่งได้รับเกียรติจากคุณณิชา จารุกิตต์ธนา ผู้บริหารบริษัท Food Hub Enterprise (สายงานธุรกิจ KOPIHUB) และทีมงานร่วมเป็นกรรมการตัดสินผลงานของนักศึกษา โดยมีนักศึกษาจากทั้ง 3 สาขาวิชาเข้าร่วมงานกว่า 300 คน
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/e960cce7-a47d-49d4-a304-7775d1911d3a.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/18768593-27d1-4ee3-a927-68e044142f74.webp)
โดยมี ผศ.รพีพรรณ วงศ์ประเสริฐ รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ เป็นประธานพิธีเปิดและมอบของที่ระลึกแก่คณะกรรมการตัดสิน และดร.หนึ่งหทัย อินทขันตี หัวหน้าภาควิชาการจัดการ ดร.ธนกฤต วงศ์มหาเศรษฐ์ หัวหน้าภาควิชาการตลาด และอาจารย์วชิรวิชญ์ สิริปิยพัทธ์ หัวหน้าภาควิชาการจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ เข้าร่วมรับฟังการนำเสนอผลงานของนักศึกษา
กิจกรรมในครั้งนี้อยู่ภายใต้การดูแลของ ดร.ชนาธิป สุกใส, อาจารย์เยาวลักษณ์ เอกไพฑูรย์, อาจารย์ปิยธิดา ทาทอง และอาจารย์โอฬาร เลิศศักดิ์นรินทร์ อาจารย์ประจำคณะบริหารธุรกิจ
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/f85e3b6d-aafe-486b-8e3c-fda9c5d981a8.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/394e8d00-b2ce-4c83-81c8-011f392a7431.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/6d474b0c-d7ac-4693-8799-d6491ec81f6a.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/8e9aae74-8175-4025-94ab-b0e60dc55d1c.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/d350e1d9-397e-4dce-9e96-41929cf34486.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/166f90d8-4793-4741-ba95-576c836dd16a.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/2a9cca6f-c7f2-476c-912a-4c3be78609bf.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/d838872a-c8ed-4ea8-b952-5a491d34c6a6.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/56472841-0b91-4edf-924f-bc90b8e5f336.webp)