17/08/2022
1445
คนอ่านบทความนี้
Welcome to BU 2022
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ จัดกิจกรรม Welcome to BU 2022 ภายใต้คอนเซ็ปต์ The Happiest Trip ยกทัพความสนุกมาต้อนรับนักศึกษามหาวิทยาลัยกรุงเทพ สู่รั้ว BU ขอให้เทอมนี้ เรียนด้วยความสนุกสนานในพื้นที่ที่สร้างสรรค์แห่งนี้ และอย่าการ์ดตก สวมแมส ล้างมือ ทำตามมาตรการเพื่อที่เราจะได้เจอกันในรั้ว BU กันได้ตลอดไป
แชร์บทความนี้