ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสาขาวิชาการออกแบบนิเทศศิลป์ คณะศิลปกรรมศาสตร์ รับรางวัลการประกวดออกแบบอัตลักษณ์องค์กร (Corporate Identity) สถาบันบริการวิชาการแห่งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน (USI) ภายใต้แนวคิด ศูนย์กลางในการขับเคลื่อนงานบริการวิชาการ งานวิจัย เชื่อมโยงหน่วยงานภาครัฐ ภาคธุรกิจ เพื่อช่วยเหลือชุมชนในภูมิภาคอีสาน โดยสร้างสรรค์ผลงานที่สื่อถึงเอกลักษณ์ มีความคิดสร้างสรรค์ ร่วมสมัยและสร้างการจดจำที่ดี
นายธนายุทธ์ จำนงเวช รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 เงินรางวัล 50,000 บาท
นางสาวอาทิตย์ติยา เผ่าศิริ รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 เงินรางวัล 15,000 บาท
นางสาวกัณยารัตน์ คงมาก รางวัลชมเชย เงินรางวัล 5,000 บาท
นางสาวสุพิชชา ฉ่ำประวิง รางวัลชมเชย เงินรางวัล 5,000 บาท
ดร.ธัญพลอย นุตเกษม, ดร.ภัทรวุฒิ ทรัพย์เย็น, ดร.สรัล ตั้งตรงสิทธิ์, ผศ.มนต์ชัย สันติเวส, อาจารย์นภนต์ พุทธิพัฒนกุล, อาจารย์กรดล สังสีแก้ว และอาจารย์สมชาติ พัฒนทรัพย์ เป็นอาจารย์ผู้ดูแลและให้คำแนะนำแก่นักศึกษา